Tace na'ura ce da ba makawa a kan matsakaicin bututun watsawa. Yawancin lokaci ana shigar da shi a cikin matsa lamba rage bawul, bawul ɗin taimako na matsa lamba.Hikelok Tacemax aiki matsa lamba iya har zuwa 6000 psig (413 mashaya), aiki zafin jiki daga 20 ° F zuwa 900 ° F (28 ℃ zuwa 482 ℃) da kuma samar da 1/8 a zuwa 1 1/4 inch, 6 mm zuwa 25 mm daban-daban tashar jiragen ruwa girman. Zaren yana samar da NPT, BSP, ISO, Tube Fittings, Tube Socket Weld, Tube butt weld, Male GFS Fittings. Kayan jiki ya hada da 304,304 L bakin karfe 316, 316L bakin karfe, tagulla.
1. Za a iya shigar da tace a kife?
Shigarwa da mashigar matsi na matsananciyar matsakaitan matsakaitan matsakaita za su kashe matsi na bazara, ta yadda aikin hatimin hatimin ya ɓace, kuma matsakaici zai gudana kai tsaye ta hanyar tacewa. Idan shigarwa na tufafi bayan disassembly, zai kai tsaye haifar da kasa kayan aiki gurbatawa.
2. Menene dalilan toshewar abubuwan tacewa?
1) Yawancin ƙazanta suna haɗe zuwa saman ɓangaren tacewa;
2) Najasa da aka haɗe zuwa saman abubuwan tacewa suna amsawa tare da ɓangaren tacewa;
3) matsakaici bai dace da bakin karfe ba.
Don haka, abubuwan tacewa yana buƙatar bincika akai-akai, tsaftacewa da maye gurbinsu. Don warware zaɓin sararin shigarwa da sauyawa mai dacewa, Hikelok yana ba da nau'ikan matattara guda biyu:madaidaiciya-ta nau'inkumaT nau'in.
1) Za'a iya haɗa matattarar madaidaiciya ta hanyar layi, ɗaukar sarari kaɗan; T irin tace za a iya shigar a kan layi ko shigar da panel, panel shigarwa ramin dunƙule yana samuwa a kasa na bawul jiki, za a iya gyarawa tare da sukurori;
2) Lokacin tsaftacewa ko maye gurbin abubuwan tacewa ta hanyar madaidaiciya, yana buƙatar cire shi daga bututun kuma busa baya tare da iska mai ƙarfi daga fitarwa; Nau'in tacewa ba ya buƙatar cirewa daga bututun, kawai cire nut ɗin makullin, cire tsabtace abubuwan tacewa ko sauyawa na iya zama.
3. Yadda ake zabar madaidaicin tacewa?
1) Zaɓi gwargwadon diamita na ƙazanta. Gabaɗaya magana, kayan aikin bincike na chromatographic yana buƙatar daidaiton tacewa na ƙasa da μm. Gas yawanci yana amfani da daidaiton tacewa na 5-10μm, kuma ruwa yakan yi amfani da daidaiton tacewa na 20-40μm.
2) Wani abu don ƙayyade daidaiton tacewa shine kwarara. Lokacin da kwarara ya yi girma, daidaiton tacewa ya kamata ya zama m, kuma lokacin da kwararar ba ta da girma, ana iya tace daidaiton tacewa.
Lokacin aikawa: Fabrairu-22-2022